ผู้เขียน หัวข้อ: หมายเลขป้ายทะเบียนตลกขำ รับประกันความฮา  (อ่าน 31815 ครั้ง)

ckyplate

• Administrator
  • Jr. Member
ป้ายทะเบียนเลขแปลกๆ รับประกันความฮา คนที่ร้านเห็นแล้วขำกันใหญ่ เจ้าของรถเป็นหนุ่มหน้าตาดีคุยให้ฟังว่าหมายเลขป้ายทะเบียนเค้าสื่อความนัยจาย ส่วนที่ว่ามันตลกยังไงต้องดูเอาเอง

ป้ายอันนี้เจ้าของเค้าอยากให้ทางร้านมาเสริมเส้นคิ้วอลูมิเนียมกันไม่ให้ป้ายบิดงอ ของป้ายทะเบียนด้านหน้าตัวรถค่ะ พูดถึงรถคันนี้เครื่องมันแรงมาก 5000 cc คาร์บูเรเตอร์สองตัว (เดาว่าคงกินน้ำมันเหมือนเททิ้ง เพราะคุยว่ากินน้ำมันหายห่วง) ทานแต่ 95 ซะด้วย 91 โซฮอลล์อะไรนี่ไม่ได้ค่ะมันเสาะตัวเครื่องค่ะ ใจจริงอยากถ่ายรูปเจ้าของมาลงด้วย แต่กลัวพวกสาวร่างใหญ่ จะมามะรุมมะตุ้มกัน เกรงใจ ก็เลยขอลงเอาไว้แต่รูปรถค่ะ

ถ้าใครมีป้ายฮาๆแบบนี้ ก็เอามาโพสแบ่งปันกันขำบ้างนะคะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 19, 2009, 02:20:01 am โดย ckyplate »